Wanene ba ya son sauƙaƙa shi wani lokaci, ana iya ba da allo na Decoview kawai lebur don a iya daidaita su cikin firam ɗin ku, dunƙule bango ko kowace hanyar da kuke so!
Allon allo na Corten karfe 100% an yi shi da farantin karfe 100%, wanda kuma aka sani da farantin karfe na corten, tare da launi na musamman na tsatsa, amma ba zai lalace ba, tsatsa ko sikelin tsatsa. A ado allon da aka tsara ta Laser yankan kuma za a iya musamman da daban-daban na fure alamu, model, laushi, Figures, da dai sauransu Kuma tare da high quality corten karfe surface pretreatment musamman da kuma dadi aiwatar iko launi, bayyana sihiri na daban-daban styles, styles da muhallin. , m tare da ƙananan maɓalli, shiru, leisurely, leisurely ji. Ya zo tare da firam ɗin ƙarfe na corten launi iri ɗaya don ƙarin tsauri da tallafi, yana sauƙaƙa shigarwa.
Ba wai kawai muna adana allon karfe na corten ba, girman girman gaye ne kuma ya dace da kyawawan halaye na yawancin mutane. Wannan ya dogara ne akan kamfani na tsawon shekaru na tara bayanai, kuma ta hanyar binciken kasuwa na wayar tarho na yanayi, buƙatar abokin ciniki, da ra'ayin abokin ciniki don samun. Har ila yau, muna keɓance bangarorin shinge na ado don abokan ciniki. Ma'aikatarmu tana da wadataccen kayan aiki da kayan aiki, daga albarkatun ƙasa zuwa samfuran da aka gama, kowane mataki yana ƙarƙashin ikonmu, don haka zamu iya tabbatar da ingancin ku, lokacin bayarwa da mafi kyawun farashi.
Lokacin jagora zai dogara da adadin tsari. idan samfurin gabaɗaya ne tare da ƙirar mu gabaɗaya, kuma babu tsari da yawa a nan a cikin bitar mu, za a yi gasa bbq ɗaya cikin kwanaki 3. kuma gasasshen raka'a 100 tare da ƙirar gabaɗaya za a yi a cikin kwanaki 30. Don samfurin da aka keɓance, dole ne mu fara aiki akan deisgn. hakan zai bukaci karin lokaci.